เว็บสั่งซื้อ Lego ในไทย

<< < (12/15) > >>

nestjung27:
อ้างจาก: pantip3 ที่ 15 มีนาคม 2013 - 01:11:22 AM

aventthai ผมเคยไปซื้อถึงที่หนนึง ก็โอเคดีไม่มีปัญหา ได้ลดราคาเงินสดอีกนิดด้วย
toy2thai ก็เคยไปซื้อถึงที่มาหนนึง สั่งทางเมล์อีกหน ก็โอเคดี ไม่มีปัญหาเช่นกัน

ขอบคุณที่แนะนำจ้า

nestjung27:
อ้างจาก: pantip3 ที่ 15 มีนาคม 2013 - 01:11:22 AM

aventthai ผมเคยไปซื้อถึงที่หนนึง ก็โอเคดีไม่มีปัญหา ได้ลดราคาเงินสดอีกนิดด้วย
toy2thai ก็เคยไปซื้อถึงที่มาหนนึง สั่งทางเมล์อีกหน ก็โอเคดี ไม่มีปัญหาเช่นกัน

ของ toy2thai.com นี่ lego แท้ 100 % ใช่มั้ยคะ สั่งของแล้วได้ชัวร์ สินค้าไม่มีปัญหาอะไรใช่มั้ยคะ เพราะเห็นบางตัวเค้าจะเขียนว่า repack น่ะค่ะ

pantip3:
ขอโทษที่ตอบช้ามาก พอดีมักจะขลุกอยู่ที่ห้องซื้อ-ขาย
ไม่ค่อยได้ไปห้องอื่นครับ เลยเพิ่งมาเห็น

toy2thai.com นี่ lego แท้ 100 % ใช่มั้ยคะ
ใช่ครับ

สั่งของแล้วได้ชัวร์ สินค้าไม่มีปัญหาอะไรใช่มั้ยคะ
เฉพาะเท่าที่ผมเคยสั่ง ได้ของชัวร์ครับ ไม่มีปัญหาครับ

ขอแถมในฐานะที่มาตอบช้า
ห้องซื้อ-ขาย ผมก็เคยสั่งเลโก้กับคุณ Chantana หลายหน
เฉพาะตัวผม ก็ไม่เคยเจอปัญหาเช่นกันนะครับ

.

nestjung27:
ชอบคุณค่ toy2thai รู้สึกว่าคนขายจะชื่อพิงค์ รึไงนี่แหละค่ะ

nestjung27:
lovelybrickset เค้าไม่ค่อยสนใจขายของเลยแฮะ รู้สึกไม่ค่อยดีเลย คิดว่าเราต้องง้อเค้ามั้ง เพราะว่าเค้ามี lego ninjago 9446 เรือมังกร ที่ลูกช่ายอยากได้มาก ถ้าไม่ซื้อที่เค้าก็ไม่รู้จะหาที่ไหน เซ็ง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว